Home संपादकीय वारे राजकीय सीमोल्लंघनाचे !

वारे राजकीय सीमोल्लंघनाचे !

47
0

राहुल गांधी महाराष्ट्रात आले होते तेव्हा नांदेडला झालेल्या कार्यक्रमात राणे गेले नाही. त्यामुळे राज्यातील नेतृत्वासोबत केंद्रीय नेतृत्वाशीही राणेंचे फाटले आहे. त्यामुळे आता राणेंना स्वत:ची संघटना काढण्याशिवाय, स्वत:चा पक्ष काढण्याशिवाय गत्यंतर नाही हे स्पष्ट झालं आहे. म्हणूनच असेल की,आता सिंधुदुर्गामध्ये येऊ घातलेल्या ग्रामपंचायत निवडणुकांमध्ये राणेंनी आपण आपल्या “समर्थ विकास पॅनल” या स्वतंत्र संघटनेतून लढण्याचं स्पष्ट केलं आहे.राहुल गांधी महाराष्ट्रात आले होते तेव्हा नांदेडला झालेल्या कार्यक्रमात राणे गेले नाही. त्यामुळे राज्यातील नेतृत्वासोबत केंद्रीय नेतृत्वाशीही राणेंचे फाटले आहे. त्यामुळे आता राणेंना स्वत:ची संघटना काढण्याशिवाय, स्वत:चा पक्ष काढण्याशिवाय गत्यंतर नाही हे स्पष्ट झालं आहे. म्हणूनच असेल की,आता सिंधुदुर्गामध्ये येऊ घातलेल्या ग्रामपंचायत निवडणुकांमध्ये राणेंनी आपण आपल्या “समर्थ विकास पॅनल” या स्वतंत्र संघटनेतून लढण्याचं स्पष्ट केलं आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here