Home लाईफस्टईल जगातल्या गरीब लोकसंख्येचा जीव आहे या पुणेकराच्या हाती, कोरोना लशीच्या किल्ल्या

जगातल्या गरीब लोकसंख्येचा जीव आहे या पुणेकराच्या हाती, कोरोना लशीच्या किल्ल्या

12
0

सीरम इन्स्टिट्यूट ऑफ इंडिया ही पुण्यातली कंपनी जगातली कुठलीही संस्था तयार करत नाही, एवढ्या लशी एका वर्षात बनवते. कंपनीचे मालक आदर पुनावाला यांची दखल जगभरातल्या माध्यमांना त्यामुळे घ्यावीच लागली. वॉशिंग्टन पोस्टने कव्हर केलेल्या या पुणेकराच्या रोखठोक भूमिकेच्या बातमीचा संपादित अंश…सीरम इन्स्टिट्यूट ऑफ इंडिया ही पुण्यातली कंपनी जगातली कुठलीही संस्था तयार करत नाही, एवढ्या लशी एका वर्षात बनवते. कंपनीचे मालक आदर पुनावाला यांची दखल जगभरातल्या माध्यमांना त्यामुळे घ्यावीच लागली. वॉशिंग्टन पोस्टने कव्हर केलेल्या या पुणेकराच्या रोखठोक भूमिकेच्या बातमीचा संपादित अंश…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here