Home ब्रेकिंग न्युज IND vs AUS : ऑस्ट्रेलियाचे शाब्दिक खेळ सुरू, विराटच्या सुट्टीवर दिली प्रतिक्रिया

IND vs AUS : ऑस्ट्रेलियाचे शाब्दिक खेळ सुरू, विराटच्या सुट्टीवर दिली प्रतिक्रिया

24
0

आयपीएल (IPL 2020) संपल्यानंतर भारतीय टीम ऑस्ट्रेलियाच्या दौऱ्यावर रवाना झाली आहे. कोरोना व्हायरसनंतर भारतीय टीम पहिल्यांदाच आंतरराष्ट्रीय मॅच खेळणार आहे. भारत ऑस्ट्रेलिया दौऱ्यात 3 वनडे, 3 टी-20 आणि 4 टेस्ट मॅचची सीरिज खेळणार आहे. पण या दौऱ्यातली पहिली टेस्ट झाल्यानंतर टीम इंडियाचा कर्णधार विराट कोहली (Virat Kohli) भारतात परतणार आहे.आयपीएल (IPL 2020) संपल्यानंतर भारतीय टीम ऑस्ट्रेलियाच्या दौऱ्यावर रवाना झाली आहे. कोरोना व्हायरसनंतर भारतीय टीम पहिल्यांदाच आंतरराष्ट्रीय मॅच खेळणार आहे. भारत ऑस्ट्रेलिया दौऱ्यात 3 वनडे, 3 टी-20 आणि 4 टेस्ट मॅचची सीरिज खेळणार आहे. पण या दौऱ्यातली पहिली टेस्ट झाल्यानंतर टीम इंडियाचा कर्णधार विराट कोहली (Virat Kohli) भारतात परतणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here